โครงการสืบสานประเพณีแห่เทียนพรรษา เนื่องในวันเข้าพรรษา ประจำปีพุทธศักราช 2567
![](https://dca.rmutto.ac.th/wp-content/uploads/2024/07/S__80527391_0.jpg)
![](https://dca.rmutto.ac.th/wp-content/uploads/2024/07/IMG_1724-scaled.jpg)
วันอังคารที่ 9 กรกฎาคม 2567
นางสาวภคมน คงสมมาตย์ ผู้อำนวยการกองกลาง และบุคลากรกองกลาง เข้าร่วมโครงการสืบสานประเพณีแห่เทียนพรรษา เนื่องในวันเข้าพรรษา ประจำปีพุทธศักราช 2567
กิจกรรมที่ 2 หล่อเทียนพรรษา ณ อาคารสรรพวิชญ์บริการ ชั้น 1
วันศุกร์ที่ 12 กรกฎาคม 2567
นางสาวภคมน คงสมมาตย์ ผู้อำนวยการกองกลาง เข้าร่วมโครงการสืบสานประเพณีแห่เทียนพรรษา เนื่องในวันเข้าพรรษา ประจำปีพุทธศักราช 2567
กิจกรรมที่ 3 ถวายเทียนพรรษา ณ ศาลาผดุงธรรมปัทม์ศังข์ วัดเขาบางพระ ตำบลบางพระ อำเภอศรีราชา จังหวัดชลบุรี
![](https://dca.rmutto.ac.th/wp-content/uploads/2024/07/450796346_986180863293710_6990869271316733112_n.jpg)